Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai

GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchChâu áHiệp 1
JORA 22:00
[3] Sheikh Hussein
vs
Ma'an SC [10]
-1 -
UZBA 22:00
[1] Navbahor
vs
Surkhon Termiz [12]
-1 1/4 -
FIN3 22:30
GBK Kokkola
vs
VIFK Vaasa
+3/4 -
C2 22:59
Helsinki
vs
Maribor
-1/2 -
C3 22:59
Rakow Czestochowa
vs
Spartak Trnava
-1 -
GHW 22:59
Bosnia & Herz U19 Nữ
vs
Romania U19 Nữ
-
ARMA 22:59
[5] Ararat Y
vs
Ararat-Armenia [8]
+1/4 -
POLB 22:59
[9] Nieciecza
vs
Chrobry Glogow [11]
-3/4 -
- 22:59
[18] Chojniczanka
vs
Stal Rzeszow [12]
+1/4 -
DENB 22:59
[12] Hillerod
vs
HB Koge [10]
+1 -
EGYA 23:30
[11] Ismaily SC
vs
Ittihad Alexandria [12]
-1/4 -
QATA 23:40
[4] Al Arabi (QAT)
vs
Al Rayyan [11]
-3/4 -
WC20W 00:00
[D-1] Ghana U20 Nữ (T)
vs
Mỹ U20 Nữ [D-3]
+2 1/4 -
C2 00:00
Slovacko
vs
Fenerbahce
+1/4 -
- 00:00
Zurich
vs
Linfield
-1 3/4 -
C3 00:00
Hap. Beer Sheva
vs
Lugano
-3/4 -
- 00:00
Djurgardens
vs
Sepsi OSK
-3/4 -
- 00:00
Konyaspor
vs
Vaduz(LIE)
-2 -
- 00:00
Petrocub
vs
MOL Fehervar FC
+3/4 -
- 00:00
CFR Cluj
vs
Shakhter Soligo.
-3/4 -
- 00:00
Basel
vs
Brondby
-3/4 -
- 00:00
Twente
vs
Cukaricki Belgrade
-1 1/2 -
TD3 00:00
Haninge/Brand.
vs
Hammarby Talang
+0 -
- 00:00
Orebro Syrianska
vs
Motala AIF
-1/4 -
C3 00:30
Antwerpen
vs
Lillestrom
-3/4 -
- 00:30
Universitatea Craiova
vs
Zorya
-1/4 -
- 00:30
Panathinaikos
vs
Slavia Praha
+0 -
- 00:30
Steaua Bucuresti
vs
Dunajska Stred
-3/4 -
JORA 00:30
[6] Moghayer Al Sarhan
vs
Al Salt [8]
+1/2 -
C3 00:45
Istanbul BB
vs
Breidablik
-1 3/4 -
C2 01:00
Dudelange
vs
Malmo
+1 -
C3 01:00
Hibernians Paola
vs
Rigas Futbola Skola
+0 -
- 01:00
KI Klaksvik
vs
KF Ballkani
-1/4 -
- 01:00
Sligo Rovers
vs
Viking
+3/4 -
- 01:00
Shkendija
vs
AIK Solna
+1/4 -
- 01:00
Anderlecht
vs
Paide Linname.
-2 3/4 -
- 01:00
Levski Sofia
vs
Hamrun Spartans
-1 3/4 -
- 01:00
Aris Salonica
vs
Maccabi TA
-1/4 -
ICEC 01:00
Kordrengir
vs
Hafnarfjordur
+3/4 -
C2 01:30
Slo. Bratislava
vs
Olympiakos
+1/4 -
C3 01:30
Lech Poznan
vs
Vikingur Rey.
-1 1/2 -
- 01:30
Rapid Wien
vs
Neftchi Baku
-1 1/2 -
POLB 01:30
[3] Ruch Chorzow
vs
Gornik Leczna [16]
-1/2 -
URUA 01:30
[3] Dep. Maldonado
vs
Sportivo Cerrito [15]
-3/4 -
C3 01:45
St. Patrick's
vs
Cska Sofia
+1/4 -
C2 02:00
FK Partizan
vs
AEK Larnaka
-1 -
C3 02:00
Kisvarda FC
vs
Molde
+1/2 -
- 02:00
Gil Vicente
vs
Riga FC
-1 1/4 -
- 02:00
AZ Alkmaar
vs
Dundee Utd
-1 3/4 -
- 02:00
Young Boys
vs
KuPS
-1 3/4 -
ANHLC 02:00
West Brom
vs
Sheffield Utd
-1/4 -
WC20W 03:00
[D-4] Nhật Bản U20 Nữ
vs
Hà Lan U20 Nữ [D-2]
-1/2 -
VENA 04:00
[10] Zulia FC
vs
Monagas [3]
+3/4 -
CRCA 04:00
[A-5] Guanacasteca
vs
Guadalupe FC [A-6]
+0 -
ARGA 05:00
[9] Godoy Cruz
vs
Aldosivi [27]
-1 1/4 -
BLVA 05:00
[B-5] Univ de Vinto
vs
Aurora [A-7]
+1/4 -
URUA 05:00
[9] Wanderers
vs
CA Fenix [7]
+0 -
MEXB 05:00
[9] CD Tapatio
vs
Raya2 [5]
-1/4 -
SUD 05:15
[E-1] Internacional/RS
vs
Melgar [B-1]
-1 1/4 -
WC20W 06:00
[C-4] Pháp U20 Nữ
vs
Nigeria U20 Nữ [C-3]
-1 3/4 -
BLVA 06:15
[A-8] Univ. De Sucre
vs
Nacional Potosi [A-3]
+0 -
VENA 06:15
[15] Aragua
vs
Zamora Barinas [1]
+1/2 -
CHIB 07:00
[6] Puerto Montt
vs
Cobreloa [2]
-1/4 -
MEXB 07:05
[1] Atlante
vs
Morelia [7]
-1/2 -
LIB 07:30
[C-1] Estudiantes LP
vs
Athletico/PR [B-2]
-1/2 -
ARGA 07:30
[19] Colon
vs
Arsenal Sarandi [16]
-1/2 -
- 07:30
[1] Atletico Tucuman
vs
C. Cordoba SdE [20]
-1/2 -
CRCA 08:00
[B-4] Perez Zeledon
vs
Cartagines [B-6]
+1/4 -
- 08:00
[A-2] Puntarenas
vs
Municipal Grecia [B-2]
-1/2 -
WC20W 09:00
[C-1] Canada U20 Nữ
vs
Hàn Quốc U20 Nữ [C-2]
-
MEXA 09:00
[18] Queretaro
vs
San Luis [15]
+0 -
MEXB 09:00
[10] Correcaminos
vs
Cancun FC [8]
-3/4 -